Author Topic: fbalpha CPS3 roms wont load in Attract Mode Windows 7  (Read 1365 times)

kullboys

• Guest
fbalpha CPS3 roms wont load in Attract Mode Windows 7
« on: September 17, 2018, 12:12:47 AM »
Bật mí tìm lô đẹp nhất trong ngày cho bạn

Cầu lô đẹp nhất hôm nay nên tìm nhÆ° thế nào là chuẩn nhất luôn là câu hỏi của rất nhiều anh em khi tham gia chÆ¡i lô, xổ số. Trong bài viết này chúng tôi sẽ giá»›i thiệu cho các bạn các phÆ°Æ¡ng pháp soi cầu má»›i nhất từ các chuyên gia soi cầu lâu năm vá»›i Ä‘á»™ chính xác 100% giúp người chÆ¡i nhận được các giải thưởng Xổ số miền Bắc chủ nhật giá trị nhất.

Vậy cụ thể phương pháp đó như thế nào, chúng được áp dụng ra sao. Để tìm hiểu kĩ các phương pháp thì kính mời quý độc giả cùng theo dõi bài viết dưới đây và nhận ngay cho bản thân những phương pháp soi cầu nhanh và chính xác nhất từ các chuyên gia soi cầu khi tham gia soi nhé.

Phương thức tìm lô

Sau đây chúng tôi sẽ cung cấp cho các bạn 2 phương pháp soi cầu nhanh, chính xác giúp các bạn tiết kiệm được nhiều thời gian mà không phải tính toán quá nhiều mà vẫn thu được hiệu quả cao nhất. Cụ thể phương pháp đầu tiên mà chúng tôi muốn giới thiệu với bạn chính là phương pháp soi cầu lô đẹp soi từ cầu kẹp số cùng giải.

Phương pháp được áp dụng và sử dụng khi bạn xem trong bảng kết quả Xo so mien Bac chu nhat có xuất hiện dạng 2 số kẹp giữa 2 số giống nhau hay không, nếu có thì bạn hãy dùng số đó cùng với số lộn, và phân số của nó đánh liên tiếp trong khoảng thời gian 2-3 ngày. Chắc chắn cầu sẽ nổ. Phương pháp này được đánh giá rất cao từ người sử dụng nên bạn có thể yên tâm áp dụng.

VD: Ngày 15/10/2018 giải 2.5 về 67565, có cặp số 75 kẹp giữa 2 số 6, lấy 57 – 75 làm cầu nuôi và đánh .Thấy ngay ngày 16/10 con số 75 nổ. Ngoài ra với phương pháp này nếu bạn thấy có xuất hiện dạng kẹp số trong bảng kết quả và được ghép từ 2 số trùng nhau thì chắc chắn sẽ nổ.
VD: Ngày 14/11/2018 giải 3.1 về 2022, ta thấy ngày 15/11 lô 02 – 20 về.

Soi cầu kẹp số

Phương pháp tiếp theo mà chúng tôi muốn giới thiệu với bạn chính là phương pháp soi cầu kẹp số khác giải. Nếu bạn thấy trong bảng kết quả có xuất hiện dưới dạng C-DCD-C thì dùng CD-DC làm cầu lô đánh liên tiếp trong khoảng thời gian từ 2-3 ngày tiếp theo.

VD: Ngày 12/10/2018 từ giải 6.1 - 6.3 là 97 7– 567 - 457, ta thấy cầu dạng 7 – 67 – 7, từ cách đánh trên ta có cặp 67-76 đánh. Thấy ngày 13/11 cầu 67 nổ.

Mong rằng với những phương pháp trên các bạn tích lũy thêm được những kinh nghiệm mới khi tham gia chơi lô, đề. Để nhận được nhiều phương pháp soi cầu nhanh và chính xác từ các chuyên gia hãy cùng đón đọc các bài viết tại XSMB chu nhat hang tuan chúc các bạn sớm giàu!

« Last Edit: March 05, 2019, 12:33:45 AM by kullboys »